ดูดวง หลากหลาย ไสต์ อ ก๋ง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 24 กุมภาพันธ์ 2011.

1. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->kunghun<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4417914", true); </SCRIPT> ไม่ยอมครับ ต้องมี ฝืนใจบ้าง ครับ ขืนยอมง่าย อีกหน่อย ตัว ก็ทิ้ง เค้าไปดิ อิๆๆๆๆๆ แต่ถ้ามิง โอน สมัคร วีไอพีมา 500 ยอม หมด ทั้งร่างกาย และหัวใจ เจ้าค่ะ 5555555555 พวกโจร 500 ค่ะ

2. kunghun

kunghun Active Member

25 พฤษภาคม 2006

ฮาอาจารย์หลอกใหขำ แล้วเนตหนูมันก็ขึ้นช้าๆ เล็งทีละบรรทัด
    5555 อาจารย์ว่าแบบนี้ค่อยอุ่นใจหน่อย ใช่ๆ โอนเงินไปแล้วใครจะกล้าทิ้งอาจารย์ลง ต้องติดหนึบเป็นธรรมดาครับ มีเหตุผล
    ขอบคุณคร้าบ

จะว่าไปแล้วผู้ชายเค้าอยากดูคู่ครองนี่เขาต้องทำไงอ่าครับ ในเมื่ออาจารย์ไม่ให้เขาแย่งซีน เรื่องนี้หนูก็แอบสงสัย

3. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

ตอกไข่ ไอ้ คุณฉลาดน้อย ทำได้ นี่ หรือวันเดือนปี พอทน หรือ เอารูป เสปค สาว ๆ มา แล้วลงคู่ กับ ตัวมัน แค่นี้ รู้ผลชัววววววววววว ยิ่งกว่าตรวจ ดีเอนเอ ครับ สาวน้อย ...........ในร่างผู้ชาย อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ดูดวงเจาะกรรมแบบชั่วคราวไม่ใช่วีไอพีนี่เท่าไหร่ครับท่าน

5. sinsair tavada

ว้า เสียตังค์? ไม่มีใครดูเลย อิๆๆๆๆๆ ปิดทู้ดีกว่า อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรรมแท้ๆ อิๆๆๆๆๆ

6. orOOor

orOOor สมาชิก

อยากตอกไข่ แต่กลัวไข่แดงแตก อิๆๆ เพราะขี้เกียจกินไข่